Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Hybrid View

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Tất cả về buổi offline 4-10-09

Ôi dào, chẳng biết ai đóng top kia lại ... thôi thì lập một top mới ... tất tần tật về buổi off vậy

Tầm 3h, tớ và anh Huy đã có mặt ở cổng parabol rồi ... mấy phút sau thì có thêm vitaminb12 ... sau đó là bạn Tuyết ... vài phút sau có thêm Tít và Bình be ... khải và Giang cuối cùng là một hội B8. Bạn vân đến khá muộn khiến mọi người hơi bị ức chế đấy =).

Sau đó, mọi người lên đường đi " CV Tuổi Trẻ " đi nhà ma. Đi nhà ma vui ơi là vui ... hi hi ...

kế là đi trượt Patin ở " Club Patin Thủ Lệ " ... và uống nước mía ...

Nữa là đi ăn spageti ở " 90c ... "90c cái gì ấy, bạn khải sẽ nói cho các bạn biết ...

Và cuối cùng là đi hát ở " Jaguarudi3 - 69 Trần Nhân Tông " và nơi đây là nơi các bạn B8 thể hiện tài năng cũng như phong cách của mình...

Tớ chỉ nói địa điểm như thế thôi ... còn cụ thể thế nào thì mọi người lên tiếng nha !

Edit Thỉnh theo nguyện vọng mãi mới có một bé post ảnh, và rồi ... Link ảnh here
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 15-12-2010 lúc 09:47 PM.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tất cả về buổi offline 4-10-09

90 Núi trúc bạn ạ..............gứm.......oánh nhau mãi mới tìm thấy nhau mà
    chít cười vs cái rum nhà mình...........trượt patin............ng` ko bít dạy ng` hok bít nữa=>> ngã xoành xọạch Bạn Vũ thì cứ mấy phút lại có 1 em lao vào ôm lấy ngã nhào
    Lúc đi hát cũng zui...............kết nhất là 2 an B8 song ca Only love..
    vs cái anh ý cũng hát giọng nữ Vầng trăng khóc song ca vs anh Khải cũng pro lém
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Haizz,đâm vào tớ nhưng nào có được miếng nào đâu
    Toàn tai nạn ko à. Hi hi hôm nay mình trượt hay hơn mọi lần ko biết vì lí do đi với 4rum hay do mình tiến bộ nữa.
    Mấy bạn sao thế nhỉ tớ dạy cho có gì đâu mà ko làm được nhỉ ? trượt patin tớ tự học đấy

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Haizz,đâm vào tớ nhưng nào có được miếng nào đâu
    Toàn tai nạn ko à. Hi hi hôm nay mình trượt hay hơn mọi lần ko biết vì lí do đi với 4rum hay do mình tiến bộ nữa.
    Mấy bạn sao thế nhỉ tớ dạy cho có gì đâu mà ko làm được nhỉ ? trượt patin tớ tự học đấy
    gứm...........may mà t chỉ có ê mông.....mình mẩy chân tay hok xây xước gãy vỡ j là may đớ...em Giang thì bị đi cái vòng mã não " Kỉ vật t/y"......mà cái ông vtm....ng` vừa gầy lại cũng ứ bít trượt..........làm ngã đau điếng.........ngồi khóc ngon lành lun
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Em Tuyết hôm nào đi tập thêm lần nữa là trượt ngon ơ ấy mà chả phải anh em mình đã đi được 1 vòng đấy thôi
    sorry em thì cái này khó đỡ lắm nên ko giúp em được nhiều

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Em Tuyết hôm nào đi tập thêm lần nữa là trượt ngon ơ ấy mà chả phải anh em mình đã đi được 1 vòng đấy thôi
    sorry em thì cái này khó đỡ lắm nên ko giúp em được nhiều
    Haizz, ông biết sao những người ko biết đi thường túm tay nhau ko ? vì khi ngã đỡ nhau đấy. Muốn đỡ nhau ko bị ngã trước tiên 2 chiếc giày của 2 người phải chạm vào nhau, 2 bên cùng đẩy sẽ ko bị trượt, lúc đó sẽ đỡ nhau dễ hơn
    Đấy là lí do vì sao bọn trượt pro toàn được nắm tay các em xinh, Mình thì ... ứ được ....

Lần sau đi off ngoài hà nội thì đi trượt patin tiếp chứ các bạn. nếu về thanh hoá off ở sầm sơn thì tớ cũng có chỗ trượt patin cho các cậu

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Lần sau đi off phải tổ chức một cuộc đua " trượt patin " người nào có cú ngã đẹp nhất sẽ được trao giải.
    Người yêu bác Duynam cũng biết trượt đấy, nhưng hình như hôm nay quên thì phải. Kéo tớ ngã nữa
    Hôm nay mình đổ máu ở " club patin thủ lệ " rồi ... nhớ lấy hu hu về mách mẹ.

Mà kiểu gì kiểu hôm nào - lần nào cũng lạc nhau gọi loạn cả lên, mà mà tớ khôn cứ tìm người cầm tiền mà đi ko sợ ...

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Lần sau đi off phải tổ chức một cuộc đua " trượt patin " người nào có cú ngã đẹp nhất sẽ được trao giải.
    Người yêu bác Duynam cũng biết trượt đấy, nhưng hình như hôm nay quên thì phải. Kéo tớ ngã nữa
    Hôm nay mình đổ máu ở " club patin thủ lệ " rồi ... nhớ lấy hu hu về mách mẹ.

Mà kiểu gì kiểu hôm nào - lần nào cũng lạc nhau gọi loạn cả lên, mà mà tớ khôn cứ tìm người cầm tiền mà đi ko sợ ...
    ừ hnay là t đi gần hết cái thẻ mới nạp
    mà ớ tề............có mỗi t vs c chém thui à??? thì c thankz t nhát đê........ mí ng` tê mệt quá ngủ hết roài ah??? kiểu j cũng có tên giật mình.......
    mà chụp ảnh = máy ai nhờ?? bố trí mai up đi thui......

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ối mẹ ơi, hôm qua định reply nhưng phải đi ngủ để sáng dậy đi học. Công nhận là hôm qua xem mọi ng trượt patin buồn cười không đỡ được. Tớ với bác Nam cứ ngồi cười ngất . Rút kinh nghiệm hôm trước ngã nhiều, nay ngồi xem mọi người ngã
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Lâu Đài Chim Lợn Thần
    Thanks
    0

O La La sorry mọi người mạng nhà mình đang bị lỗi ko post ảnh đi off đc vì đang trong thẻ nhớ mà lại ko có đầu đọc thẻ laptop thì lại ko vào đc wifi
    [B8]_alway_in_my_heart

Không Sợ Thiếu Chỉ Sợ Không Công Bằng =>
    Wa' Pro phải không .... !!!!!!

quanganh_online710@yahoo.com

Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này