Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    0

Nó sợ quá ko làm admin nữa giờ.
    <== It's me ^______________^

Tu luyện đệ tử ĐDT Member hacker's Avatar
    Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ngày xưa
    Các đại biểu chất vấn mà ko trả lời thì nguy to rùi. Đề nghị các đại biểu ra biểu quyết.
    Chú admin này mất mặt, khinh anh em mình đến thế là cùng, câu hỏi thì đưa ra từ ngày hôm qua, hơn 24h giờ rùi mà ko thấy câu trả lời. Tui bỏ 1 phiếu đề nghị chú admin này kiểm điểm bản thân.

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

Chắc là chú admin này còn bận ỏn ẻn ... làm đẹp trước khi ra mắt các đại biểu, các đại biểu toàn những người phong độ nên admin nhìn lại mình còn kém nên chưa ra mắt đó thôi, anh em thông cảm cho chú ấy.

Trích dẫn Gửi bởi nokia
    Nó sợ quá ko làm admin nữa giờ.
    Đề nghị các đại biểu ko được an nói thô lỗ ( ko có, nó.... tau....mi...mày...)
    Lần sửa cuối bởi hrockvn, ngày 04-08-2006 lúc 07:37 AM.

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Hik, các bác mằn khó iem. Mãi chìu qua, khi em đang đi mua ít đồ mang về quê mí té vào đọc tí thì thấy. Thấy các bác nóng quá nên hôm nay trên đường về quê iem lại phải té vào tí để trả lời không các bác lại kỉm đỉm em thì chít em. :soqua:
    Chuyện là thế này:
    1/ Em tên Hảo, họ Mai, đầy đủ là Mai Danh Hảo (một cái tên đầy ý nghĩa )
    - Trình độ học vấn: Thuộc dạng còm, mí vừa có tin đậu Đại học
    - Tình trạng hôn nhân: Vườn không nhà trống chẳng ai vào :kinh: :votoi: :thua:
    - Anh chị em: Có một chị gái + một anh rể + rất nhiều anh em họ hàng cô dì chú bác .... Ặc
    2/ Quan điểm về tình bạn, tình iu, hôn nhân và gia đình: Nói trước là em hơi bị cổ lỗ trong vấn đề này.
    Chuyện bạn bè, em khoái những thằng thoải mái mí nhau, không thích giữ kẻ, có gì nói thẳng, chơi nhiệt tình. Và dĩ nhiên em cũng thế.
    Chuyện tình iu thì khó nói. Em không thích người yêu mình lòe loẹt, bình thường thôi (dĩ nhiên là phải xinh nhưng không được như con vẹt). Kị nhất là người iu em mà lại không biết nấu ăn (không phải vì em không biết nấu ăn đâu, em nấu hơi bị ngon á). Tóm lại, nếu hội tụ đủ công dung ngôn hạnh (em hơi khắt khe chiện này) và kết hợp được với cuộc sống hiện đại. Chỗ này khó diễn đạt quá. Còn iem thì ... yêu thử iem sẽ bít à iho: :coffee: :momong:

3/ Chưa đá cô nào và cũng chưa bị cô nào đá hết á (làm gì đủ trình mà ... đá iem)
    4/ Câu hỏi này khá là rộng, nếu viết cụ thể về nó có thể làm cả một buổi mới hết. Nhưng nhìn chung là thế này, các lớp học sinh sau càng ngày càng có sự sa sút về cả mặt học tập lẫn đạo đức (xin lỗi trước một số bạn, tớ nói thẳng). So sánh khóa chúng em với các anh trước đã rất khác nhau, và so sánh khóa chúng em với khóa sau lại càng khác. Các anh chị khóa trước bọn em rất chững chạc trong nhận thức, hành động và tư tưởng. Tất nhiên có một phần chi phối của xã hội nhưng cũng phần nào là do nhận thức của các bạn. Vẫn có những cá nhân vượt trội, nhưng xét trên tổng thể thì là cũng hơi buồn. Dân trường Đào có vẻ như không thích các hoạt động trường lơp (hay hoạt động chưa thu hút được các bạn), để xây dựng được một buổi hoạt động là khá khó khăn (qua quá trình làm Đoàn và lớp em thấy thế). Ngoài ra, trong cái thời đại Internet như hiện nay, việc các bạn học sinh bỏ qua lợi ích của mạng mà chỉ dùng đơn thuần để tán gẫu, giải trí và chơi Game là hơi phí phạm. Chỉ có một số ít bạn có ý định thu thập thêm kiến thức từ mạng. Các khóa sau này càng ngày càng làm cho em cảm thấy các bạn đầu tư cho bên ngoài nhiều hơn bên trong. Điều này cũng khá là buồn. Nói thế thôi, em có nhiều suy nghĩ nhưng tự dưng các bác bắt em viết luôn quả là khó. Vì thế câu hỏi này đề nghị để một lúc khác há.
    5/ Đây là một câu hỏi hay nhưng các bác để ý sẽ thấy em trả lời rồi.
    Các bác cứ chia cái nick của em thành 3 phần.
    - Chữ H: Tên của em á.
    - Chữ rock: nhìn cũng biết nó là gì chứ nhẩy. Nhưng em chỉ thích Classic thôi.
    - Chữ vn: Các bác nhìn cái lá cờ này là hỉu nhẩy .
    Đấy, vậy là các bác thỏa mãn chưa. Em dừng ở đây nhá. Về quê cái đã, có gì hai tuần sau iem đàm đạo mí các bác tiếp há.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

Hà...hà... hay lắm pà con ơi. Chú hrockvn cũng thông mình đấy nhỉ. Viết như vậy cũng ác liệt ghê gớm vậy nhỉ? Tuy nhiều nhưng vẩn chưa đầy đủ đâu, mới chung chung thôi>

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Thôi được, tạm chấp nhận mấy câu trả lời của hrockvn, bây giờ chuyển qua mổ em hoaly_kho vậy. Bắt đầu nào:

Câu số 1:
    Vẫn là thông tin qua về cái sơ yếu lí lịch của bản thân.
    Câu số 2:
    Tự hào nhất về điều gì ở bản thân ?
    Câu số 3:
    Là thành viên trong daoduytu.com thì thích điều gì nhất ?
    Câu số 4:
    Thích đi chơi ở chỗ nào ở TH ?
    Câu số 5:
    Nếu ra HN Offline thì ngoài Offline ra muốn được đi đến đâu nhất ở HN ?
    Câu số 6:
    Kỷ niệm vui nhứt và bùn nhứt là gì ?
    Câu số 7:
    Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?
    Câu số 8 :
    Cảm nghĩ khi được làm mod ?
    Câu số 9:
    Em có tin vào "Love at first sight" không, và Tình yêu sét đánh theo em liệu có bền vững không?
    Câu số 10:
    Mô tả mối quan hệ của em và gia đình ?

Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

Troài ơi! hacker chuyển ngành sang điều tra viên rồi pà con ah hoặc đang hoạt động cho một băng nhóm nào đó. Kiểu này các admin và memb chuẩn bị các tình huống mà trả lời đi, kẻo khi hacker sờ đến gáy thì nguy to.
    Các admin phai nhanh chóng tìm "hỉu" đối tượng này...?

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ngày xưa
    Troài ơi! hacker chuyển ngành sang điều tra viên rồi pà con ah hoặc đang hoạt động cho một băng nhóm nào đó. Kiểu này các admin và memb chuẩn bị các tình huống mà trả lời đi, kẻo khi hacker sờ đến gáy thì nguy to.
    Các admin phai nhanh chóng tìm "hỉu" đối tượng này...?
    Oan quá, chỉ là quan tâm đến đời sống tinh thần của anh chị em nhà mình thôi mà. Thấy ngày xưa đang online nên hỏi cu cậu vài câu được ko nhỉ ?

1 . từ bé đến lớn anh 2 cưa được bao nhiêu người rồi ?

2. Ai là ng anh iu thật lòng nhất ?

3. Có bao giờ anh cướp bồ của bạn chưa?

4. Mối tình lâu nhất của anh là bao lâu?

5. 1 lần cưa cẩm anh mất thời gian bao lâu ?

6. 1 năm anh yêu bao nhiêu người ?

7. anh có thích con gái tấn công mình ko ?

8. Trong tương lai anh muốn chọn ng vợ của mình như thế nào ? Bao giờ anh tính lên xe tăng ?

9. Cạy tủ tiền nhà được bao nhiêu lần rùi ?

10. từ nhỏ đến giờ điều gì làm khiến anh ân hận nhất ?

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

Okie , đến lượt em lên thớt fải ko ? Em sẽ trình bày .
    câu số 1 :thông tin qua về cái sơ yếu lí lịch của bản thân.
    Họ tên đầy đủ : Mai Lệ Hằng
    Sinh ngày: 30/ 05 / 1987.
    Sở thích : nghe nhạc , xem phim , đọc báo .
    Màu sắc yêu thích : Đỏ , đen
    email: maihang1987_th@yahoo.com
    ĐT : 0914 876 480.

Câu số 2 :Tự hào nhất về điều gì ở bản thân ?
    Bản thân em , em cảm thấy tự hào nhất là nụ cười của mình . Lúc nào em cũng đc khen có nụ cười duyên , có thể là một điểm mạnh của em . Và lúc nào em cũng quan điểm rằng : " Hãy luôn mỉm cười với cuộc sống " .

Câu số 3 :Là thành viên trong daoduytu.com thì thích điều gì nhất ?
    là một thành viên trong ĐDT em cảm thấy thích thú nhất là có thể giao lưu với các thành viên trong forum , đc nghe lên những ý kiến , những suy nghĩ khác nhau , những sở thích khác nhau của mỗi người trong nhiều lĩnh vực khác nhau của cuộc sống . Bởi vì em là người thích đc chia sẻ .

Câu số 4 :Thích đi chơi ở chỗ nào ở TH ?
    Ở TH có khá nhiều nơi , nhưng thú thật em cũng chưa đc đi nhiều nên có lẽ nơi em thích đi nhất là Sầm Sơn , và đặc biệt là vào mùa đông .

Câu số 5 :Nếu ra HN Offline thì ngoài Offline ra muốn được đi đến đâu nhất ở HN ?
    Ngoài HN có những nơi nào đẹp hả anh ? Dẫn em đi nhé Đi mua sắm nữa ( Kim Liên thui )

Câu số 6 : Kỉ niệm vui nhất và bùn nhứt là gì ?
    Kỉ niệm vui của em thì nhiều lắm , vui nhất lại càng khó mà so sánh đc . Còn bùn nhất của em cho đến thời điểm hiện tại là lần chia tay BF . Bùn thúi ruột gan .

Câu số 7 : Em có cho rằng yêu đơn phương là tốt ko ?????
    Không ! không tốt chút nào . Đã gọi là tình yêu thì fải từ hai phía . Nếu như chỉ là yêu đơn phương thì thật là buồn . Người yêu đơn phương sẽ chịu tổn thương rất lớn mà cũng không thể oán trách ai đc . Còn phía người bị yêu đơn phương cũng rất khó xử , chẳng biết làm sao cho người ta hiểu rằng mình ko yêu người ta . Đôi khi có những người bị yêu đơn phương cố tỏ ra độc ác với người kia để họ lánh xa mình trong khi thâm tâm không hề muốn người ta bị tổn thương .

Câu số 8 : Cảm nghĩ khi được làm Mod
    Em thích âm nhạc , muốn làm một cái gì đó để mọi người cùng thưởng thức . Khi được làm Mod em cảm thấy mình có trách nhiệm nhiều hơn . Nhưng hình như cho đến bây giờ em vẫn chưa làm tốt trách nhiệm của mình thì fải :buon:

Câu số 9 : Em có tin vào "Love at first sight" không, và Tình yêu sét đánh theo em liệu có bền vững không?
    Bây giờ em cũng chẳng biết fải nói sao nhưng quả thật có tình yêu sét đánh chỉ có điều nó đánh đến đâu thui , mới chỉ ngang tai thì hơi hơi dựng tóc gáy thui . Còn khi đánh trúng tim thì chắc là chết đứng luôn . Hì hì

Câu số 10 : Mô tả mối quan hệ của em và gia đình
    Em cũng có một gia đình như bao người khác , có bố có mẹ và 2 em trai . Mối quan hệ của em và gia đình nói chung là Không có gì đặc biệt để diễn tả . Rất tốt .

Em đã hoàn thành rùi , có gì khiếm khuyết xin đc lượng thứ :victory:

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

1 số câu hỏi nữa cho em hoaly_kho đây:
    Câu hỏi 1:
    Em tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?
    Câu hỏi 2:
    Nếu đi chung với bạn trai vào siêu thị và thấy món hàng em rất thích nhưng em lại không chủ động mang tiền theo thì em sẽ làm sao ??
    1. Đòi bạn trai mua..
    2. Ngắm tiếc rẻ và quên nó đi ..
    3. Ca ngợi món đồ đó trước mặt chàng để chàng ... tự động hiểu ra vấn đề

Câu hỏi 3:
    Trong 1 lần đi chơi ngoài đường, tình cờ em phát hiện ra người yêu hiện tại của mình đang rất tình tứ với 1 cô gái khác thì em sẽ giải quyết vụ này như thế nào ?
    Câu hỏi 4:
    Mối tình đầu của em như thế nào, nơi hẹn hò đầu tiên là ở đâu, và hai ngưòi đã làm gì nhau ví dụ như ........nắm tay hay là .......... ? thôi đễ cho em kễ đó
    Câu hỏi 5:
    Cảm giác leo lên sân thượng cao ốc thế nào ?
    Câu hỏi 6:
    Và khi bị rơi xuống ra sao ?
    Câu hỏi 7:
    "mấy đời bánh đúc có xương,
    mấy đời chơi nét không vương lưới tình"
    Em có bao giờ vương vào lưới tình của anh nào chưa????

Câu hỏi 8:
    Khi ... trả lời những câu này cảm giác ra sao ?

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này