Trang 132 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3282122128129130131132133134135136142 ... CuốiCuối
Kết quả 1,311 đến 1,320 của 1703
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nơi giao lưu của B3 (08-11) & Ảnh Của Lớp

Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
    haizz tóm lại là tôi hok nói nữa. mệt
    Thôi thì tránh voi chẳng xấu mặt nào.
    Ngồi đấy mà gank đo =.=" mềnh đi ra chỗ khác chơi cho lành
    mod thì cứ làm đúng nghĩa vụ của mod đi. như này người ta lại nghĩ mod thiên vị đấy

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tuhit255 Xem bài viết
    mod thì cứ làm đúng nghĩa vụ của mod đi. như này người ta lại nghĩ mod thiên vị đấy

mình luôn làm đúng nghĩa vụ của mod
    Và mình cũng hok phải mod box này mà
    có muốn cũng chẳng làm gi đc
    ...

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member yeutinh9x's Avatar
    Thanks
    0

Chẳng phải hôm trước mấy bạn nam B3 có ý định đánh mấy bạn B8 kia mà.B8 có muốn đánh b3 đâu chỉ là mấy bạn nam B3 hôm trước hung hăng nói định gọi ai lên đánh b8 thôi.Chứ vụ đánh nhau sáng nay ko liên quan j dến vụ kéo co cả.Tớ xin nói lại trận đó lớp tớ ko thua.là do trọng tai thôi!chính vì trọng tài không công bằng,kéo lại thì kéo lại chứ sao lai xử cho lớp tớ trận đó thua.các cậu thử đặt địa vị vào lớp tớ xem có chịu được không?lúc sau lại còn bảo lớp tớ chơi bẩn nữa!nếu nói lớp tớ chơi bẩn thì lớp cậu cứ đi hỏi thầy giám thi béo béo xem từ lúc bắt đầu kéo cho đến khi thắng mà trọng tài ko thổi còi xem có ai vào kéo hộ ko!lúc đó thầy đứng cuối xem và còn cổ vũ cho lớp tớ nữa đấy!các cậu được xử thắng rồi thi thôi chứ đừng có nói cái giọng lớp tớ chơi bẩn này nọ ở đây!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi yeutinh9x Xem bài viết
    Chẳng phải hôm trước mấy bạn nam B3 có ý định đánh mấy bạn B8 kia mà.B8 có muốn đánh b3 đâu chỉ là mấy bạn nam B3 hôm trước hung hăng nói định gọi ai lên đánh b8 thôi.Chứ vụ đánh nhau sáng nay ko liên quan j dến vụ kéo co cả.Tớ xin nói lại trận đó lớp tớ ko thua.là do trọng tai thôi!chính vì trọng tài không công bằng,kéo lại thì kéo lại chứ sao lai xử cho lớp tớ trận đó thua.các cậu thử đặt địa vị vào lớp tớ xem có chịu được không?lúc sau lại còn bảo lớp tớ chơi bẩn nữa!nếu nói lớp tớ chơi bẩn thì lớp cậu cứ đi hỏi thầy giám thi béo béo xem từ lúc bắt đầu kéo cho đến khi thắng mà trọng tài ko thổi còi xem có ai vào kéo hộ ko!lúc đó thầy đứng cuối xem và còn cổ vũ cho lớp tớ nữa đấy!các cậu được xử thắng rồi thi thôi chứ đừng có nói cái giọng lớp tớ chơi bẩn này nọ ở đây!
    bọn tớ chẳng nói lớp nào chơi bẩn cả.
    Hôm đấu với B8 thì chính xác là bọn tớ cũng hok bik ai kéo hộ vì bọn tớ hok có ai ở cuối hàng lớp bạn cả.
    Nhưng trọng tài nói thì bọn tớ nghe.
    Bọn tớ chỉ biết trọng tài nói là lớp bạn có ng` kéo hộ. Và theo luật thì xử thua trực tiếp.
    Còn đánh nhau á ... Thông cảm nhé, bọn tớ chỉ bảo vệ lớp thôi chứ hok có ý đánh nhau hay gì.
    Tại bên các bạn có 1 bạn nào đấy ( trông cao, gầy mặc áo xanh ) bảo đánh chết mẹ bọn B3 đi
    Và tớ còn trực tiếp can mấy thằng nóng tính bên lớp tớ để tránh xô xát đang tiếc.
    Còn vụ sáng nay thì tớ cũng hok rõ lắm vì tớ nghỉ học.
    Cuộc thi là vui là mang lại tình đoàn kết ... haizz biết thế này thì nhường các bạn cho rồi
    Thắng thì cũng vinh quang thật đấy.
    Nhưng các bạn đặt các bạn vào bọn tớ bây h xem.
    Chẳng biết gì, đi thi thì thi hết sức thôi. Tự nhiên đc xử thắng luôn thì ai mà chẳng thích đúng hok
    Bọn tớ biết các bạn bị trọng tài xử ép nên hok phục. Nhưng đành rằng lúc ấy bọn tớ biết nói gì đây.
    ... 2 bên đều là học sinh đề tầm tầm tuổi nhau cả chắc cũng thừa hiểu nhau.
    Thôi thì cuộc thi cũng qua rồi. Chúng ta hẹn lại lần khác đi. Giấy tờ thì hok nói làm gì thực tế thì chúng ta cứ coi như như năm nay B3 vs B5 & B8 chưa phân định thắng thua
    P/s: Nếu B3 có điều gì hok phải thì cho bọn tớ xjn lỗi. Mong là thù hằn sẽ hok có giữa các lớp.
    ...

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
    bọn tớ chẳng nói lớp nào chơi bẩn cả.
    Hôm đấu với B8 thì chính xác là bọn tớ cũng hok bik ai kéo hộ vì bọn tớ hok có ai ở cuối hàng lớp bạn cả.
    Nhưng trọng tài nói thì bọn tớ nghe.
    Bọn tớ chỉ biết trọng tài nói là lớp bạn có ng` kéo hộ. Và theo luật thì xử thua trực tiếp.
    Còn đánh nhau á ... Thông cảm nhé, bọn tớ chỉ bảo vệ lớp thôi chứ hok có ý đánh nhau hay gì.
    Tại bên các bạn có 1 bạn nào đấy ( trông cao, gầy mặc áo xanh ) bảo đánh chết mẹ bọn B3 đi
    Và tớ còn trực tiếp can mấy thằng nóng tính bên lớp tớ để tránh xô xát đang tiếc.
    Còn vụ sáng nay thì tớ cũng hok rõ lắm vì tớ nghỉ học.
    Cuộc thi là vui là mang lại tình đoàn kết ... haizz biết thế này thì nhường các bạn cho rồi
    Thắng thì cũng vinh quang thật đấy.
    Nhưng các bạn đặt các bạn vào bọn tớ bây h xem.
    Chẳng biết gì, đi thi thì thi hết sức thôi. Tự nhiên đc xử thắng luôn thì ai mà chẳng thích đúng hok
    Bọn tớ biết các bạn bị trọng tài xử ép nên hok phục. Nhưng đành rằng lúc ấy bọn tớ biết nói gì đây.
    ... 2 bên đều là học sinh đề tầm tầm tuổi nhau cả chắc cũng thừa hiểu nhau.
    Thôi thì cuộc thi cũng qua rồi. Chúng ta hẹn lại lần khác đi. Giấy tờ thì hok nói làm gì thực tế thì chúng ta cứ coi như như năm nay B3 vs B5 & B8 chưa phân định thắng thua
    P/s: Nếu B3 có điều gì hok phải thì cho bọn tớ xjn lỗi. Mong là thù hằn sẽ hok có giữa các lớp.
    nói hay và rất thuyết phục . ai cũng đc như bạn này thì hay

Thanks
    0

cậu nói cái từ nhường nghe sao ma có vẻ khinh B8 thế?lớp cậu chỉ nghe trọng tài nói mà cả lớp lai giám vu cho lớp tó có người kéo hộ ak?không may đươc xử thắng thì có gi đâu mà vinh quang!ma hình như trận( b3-b5) .B3 co bạn nữ nào bên b2 sang kéo hộ thì phải!bên mình thí chơi sach với ai mà cứ nói kiểu như nai tơ trong sáng lam!mà chả hiểu b3 có gi mà trọng tài thiên vị kinh thế!tưc' thì cứ nói thẳng ra viêc j phải nói y' như thế!

Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi yeutinh9x Xem bài viết
    cậu nói cái từ nhường nghe sao ma có vẻ khinh B8 thế?lớp cậu chỉ nghe trọng tài nói mà cả lớp lai giám vu cho lớp tó có người kéo hộ ak?không may đươc xử thắng thì có gi đâu mà vinh quang!ma hình như trận( b3-b5) .B3 co bạn nữ nào bên b2 sang kéo hộ thì phải!bên mình thí chơi sach với ai mà cứ nói kiểu như nai tơ trong sáng lam!mà chả hiểu b3 có gi mà trọng tài thiên vị kinh thế!tưc' thì cứ nói thẳng ra viêc j phải nói y' như thế!
    bạn nói làm mình buồn cười quá.
    Lớp tớ chẳng khinh B8 gì cả
    Bọn tớ đặt B8 và B5 vào 2 vị trí là đối thủ mạnh nhất cần phải cố gắng. Thì tại sao lại khinh.
    Ôh hay, bây h lớp cậu mà nghe trọng tài nói B3 có ng` kéo hộ lớp cậu sẽ làm gì ??? đặt mình vào tình huống đó đi.
    B2 đấu vs b3 còn thua thì b3 cần gì b2 giúp
    Xem nào B3 chơi xấu chỗ nào hỏi cả khối xem B3chơi bẩn chỗ nào ??? Ai kéo hộ nào
    B3 còn chẳng đc thầy Cn ở nhà cỗ vũ vì thầy đi Vinh học.
    Các bạn còn có giáo viên CN thì ít nhất còn được nghe lấy một lời động viên.
    Bọn tớ thì đc gì nào. Bọn tớ chẳng phải tập chảy cả máu tay để thi đấu phải nhờ người. Bọn tớ thắng với tất cả tinh thần. Có thể các bạn nghĩ B3 chơi bẩn, hay xấu gì gì đó. Miệng lưỡi thế gian bọn tớ cũng chẳng đỡ đc
    Còn tức ư. Các bạn hok tức thì thôi việc gì bọn tớ phải tức
    À quên, các bạn nói lớp tớ đc trọng tài thiên vị. Xin đính chính lại là lớp tớ hoàn toàn bị thiệt trong khâu trọng tài. Từ lợi thế trọn sân. Từ thời gian thi đấu thiên vị chỗ nào.
    vừa đấu xong đc 5 p thì lại bị trọng tài ép đấu tiếp.
    Thế là thiên vị hả
    ...

Thanks
    0

trong khi các bạn nữ lớp tớ chưa đụng chạm gì đến lớp cậu.mới chỉ lên kiện trọng tài.mà các cậu đã ngồi đó nói đểu đươc rồi.thắng như vậy thì có j đâu mà vinh quang!có nhat thiết phải như thế ko?con trai lớp cậu đúng là bảo vệ con gái lớp kinh lắm!con gai' lớp cậu chưa nói gi mà môt đám con trai đã ra thể hiện những hành động nhìn có vẻ "anh hùng lắm' chế nhạo được ngươi ta kia ma!!nhưng mà lại là với mấy đứa con gái lơp tớ!các cậu ko thấy thẹn khi làm như thế a?con trai như thế ma cũng có đủ tư cách nói đến từ:"nhường" với con gái lơp tớ ak???khi nào thắng thật thì hãy làm như thế!thiên hạ cón đỡ cười cho!

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

haizzzzzzzz !!!!!!!!!!!!
    mệt !!!!!!!
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Thanks
    0

chả cần phải nói ai cũng biêt lí do sao trong tài lai thiên vi.mà tớ nghĩ các cậu lai rõ hơn ai hết đấy!giả vờ khèo thế!tớ nể đấy!
    -----------------------------------------
    thôi không nói nữa đâu.nói chung là b3 thắng rồi.b8 thua!trọng tài thì công băng dã man luôn!tớ đồng ý cả 2tay!ko phải bàn nữa đâu!
    Lần sửa cuối bởi yeutinh9x, ngày 31-03-2010 lúc 12:46 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trang 132 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3282122128129130131132133134135136142 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này