Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Re: Tất cả về buổi offline 4-10-09

Uh, hôm qua đek mần ăn chi đc, chán thía cơ chứ. Nhưng mà khổ nỗi xin mãi chẳng ai cho
    @ Vũ+Tuyết : Biết thì cho đi, năn nỉ đấy
    Hsau ấy of trượt tiếp chứ, mình chưa đc đụng vào giày đã về . Đề nghị nên tổ chức một
    giải patin cấp 4rum nhé, phải tập mới đc, máu rồi đấy
    Tớ thích cậu đủ để .......

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Giải Patin với " cú ngã đẹp nhất " hay " phong cách ngã " bây h nhỉ ?
    Tôi thích đua patin hơn vì cái đó thì tôi mới có khả năng tranh chấp giải
    Kể mà hôm qua có máy ảnh chụp lúc trượt patin mới gọi là " chuẩn "
    Nói thật với ông là tôi ko hề có số của cái Giang mà cho dù có tôi cũng ko cho, thế nên đừng hỏi tôi mất công
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

đừng xin số thông qua người này người nọ muốn thì xin thẳng em ấy đi
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi chuduckhai Xem bài viết
    đừng xin số thông qua người này người nọ muốn thì xin thẳng em ấy đi
    Tôi mà biết đc địa chỉ biết đc nick, túm lại là biết đc để đến mà hỏi thì tôi nhờ làm cái gì, hỏi làm cái gì cơ chứ
    Thôi cái chuyện này bỏ qua đi, quay lại vấn đề chính là cuộc đua patin cấp 4rum đi. Cái này hay đấy trước tiên để cổ vũ tinh thần mọi người tôi xin đài thọ toàn bộChi phí tiền nước lọc cho mọi người, mà cụ thể ở đây là nước khoáng bình 20l

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Nghe thấy vui thế ^^ Hôm đó em bị ốm nên không đi được, cáo lỗi với mọi ngươi . hic .
    ...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 000_000 Xem bài viết
    Nghe thấy vui thế ^^ Hôm đó em bị ốm nên không đi được, cáo lỗi với mọi ngươi . hic .
    ko đi thì thui........zô đây chém làm jề
    1 style cũ rích là lúc rủ thì hok đi..........đến lúc ng` ta đi về thì khen vui vs chả la tiếc, cộng thêm" lần sau nhất định mình phả đi, mọi ng` nhớ ới t câu naz"
    xời.........
    @hâm: hđó t cũng định hok đi rùi...........nhưng c Vân gọi bảo c để quên anh Hảo ở nhà rùi......em wa đây c đèo........thế nên moa mới xuống..mà thèng Vũ xấu xa chiếm chỗ của t, t phải chạy vạy.nhờ vả bạn Giang..................hoá ra lại đầy ng` solo ra m ak......kể mà m đi buôn vs t, nhớ m wa
    mà có reply thì vào profile của t naz..........ở đây hok có chỗ cho ng` mô hok có mẹt hđó...
    @Ai có ảnh: up lên đê...........
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snow_a5_online
    1 style cũ rích là lúc rủ thì hok đi..........đến lúc ng` ta đi về thì khen vui vs chả la tiếc, cộng thêm" lần sau nhất định mình phả đi, mọi ng` nhớ ới t câu naz"
    Chán cái bọn kiểu này thế ko biết. Nhưng anh em mình ấy tuyết nhờ ... có off là đi, ko đi được thì nói ko đi được, ko một chút vương vấn. Tớ kết nhất cái khoản nhiệt tình off ẹp của cậu đấy
    Mà hình như lần này cũng có tớ với cậu hay sao ý. ko biết lúc cậu lấy chồng thì còn đi off nữa ko

Chú ý Hôm trước có bạn quanganhmathomit.com chụp ảnh, nếu hôm nay ko post lên thì ban nick vô thời hạn
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Chán cái bọn kiểu này thế ko biết. Nhưng anh em mình ấy tuyết nhờ ... có off là đi, ko đi được thì nói ko đi được, ko một chút vương vấn. Tớ kết nhất cái khoản nhiệt tình off ẹp của cậu đấy
    Mà hình như lần này cũng có tớ với cậu hay sao ý. ko biết lúc cậu lấy chồng thì còn đi off nữa ko

Chú ý Hôm trước có bạn quanganhmathomit.com chụp ảnh, nếu hôm nay ko post lên thì ban nick vô thời hạn
    thì 2 vợ chồng chúng mình cùng đi chứ còn j nữa
    nói đùa chứ chuyện đó mà thành sự thật thì hàng xóm nhà mềnh ko cần phải mua TV đâu c akhahaha:
    mí ông kia lâu up ảnh thế....bị ngộ độc xờ pa ghét ty rùi ah??
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

ớ tề...B8 vô xờ đối mà mãi chưa thấy up ảnh thía???
    thế mà........................

Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Dạo này công việc học tập bù đầu bù tai, nên ko thể up ảnh sớm đc, mọi người thông cảm. Với lại hình như đi of về mọi người rủ nhau ốm hết hay sao ấy. Nên tớ chưa muốn up sợ ko ai vào cm nên để nó mốc ra. Và 1 lí do nữa là, chất lượng ảnh ko đc tốt cho lắm, vì chụp bằng điện thoại, ko phải đt ngon nên nhìn nó ko đc rõ. Vì vậy mọi người xem chịu khó đau ắmt tí nhé
    - Sơ lược về buổi off thì Vũ đã nói qua rồi, tớ chỉ chụp đc những ảnh của ai đi từ tăng 4-5 thôi.
    Tăng 4: Đi ăn cái gọi là mì ý
    Hôm đó ăn Mì ý và pizza nếu tớ nhớ ko nhầm, tất nhiên làm 3 tăng rồi, toàn hoạt động mạnh nên ai cũng tiêu hao nhiều calo, nên việc lao đầu và cắm cúi ăn thì ko thể tránh khỏi
    -Tiên phong là Vân blue_ho...gì gì đấy

Tiếp theo là 2 em Tuyết ( snow_a5...) và em Giang ( Mic...a5O.. gì đấy) . 2 em này quyết ko thua kém chị Vân nên cũng thể hiện đẳng cấp
    Tuyết
    Giang

B8 cũng ko chịu thua với thành viên nòng cốt là QuangAnh (quanganhma) và Thành Nam ( quên mất nick 4rum nó rồi)
    Quang Anh
    Thành Nam(AoSẫm)

B8 có người ko nghĩ ngợi đến chuyện ăn uống mà còn tranh thủ ghi điểm trong mắt 1 ai đó

Tớ chụp mấy lần đều thấy Huy (thienthu7614) đang chém em Tuyết rất gì là hăng say, ko biết từ đây có nên 1 cái gì đó ko nhỉ

Cu vũ ( kẻ xấu) , Khải ( chuduckhai) , và Hiệp ( thằng này ko có nick 4rum) , rất gì là bình lặng, ko hiểu bọn nó có ý đồ gì nữa
    Khải , 1 nụ cười là 10 thang thuốc bổ
    Vũ, cả buổi chụp đc mỗi cái này của nó, thôi thì xấu hay đẹp cũng đưa lên
    Hiệp ta chẳng nói chẳng cười cứ thế là chén

Tiếp theo là tăng thứ 5, nơi nhưng giọng ca "Vàng" thể hiện.
    Tăng này có 1 nhân mới xuất hiện, là ng của B8, vâng anh là LêHoàng (MrBanana)
    Một màn ra mắt rất gì là ... ( Mô phật, tội lỗi tội lỗi )
    Một giọng ca bất cần đời
    Một giọng ca đưa ng nghe đến những thảo nguyên bao la xanh mướt cỏ của vùng núi cao nguyên MộcChâu, nơi hàng đàn bò ngày đêm ca hát
    Vì lúc hát tớ cũng máu quá nên chụp đc có mỗi 2 giọng ca này, còn lại chỉ là 1 số ảnh show hàng trước ống kính. Mọi người chiêm ngưỡng nhé

2 người này, nhìn lúc này rất giống sát thủ

Quả chốt ko gì đẹp hơn

Mọi người thông cảm ảnh còn nhiều, nhưng tớ chỉ chọn nhưng cái có liên quan và nhìn đc đc 1 tí. Chất lượng ảnh hơi mờ mọi ng thông cảm. Và văn tớ cũng chỉ đc có vậy, ko khá hơn đc nên cũng thông cảm nốt cho tớ
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 08-10-2009 lúc 03:04 PM.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này