Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38

Chủ đề: Thầy Long lý

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Mặc định Re: thầy long lý

hehe, chiều nay mình với mấy đứa ngồi tán phét dưới sân trường thì thầy ra "hóng" 1 lúc sau thầy lại đi

Phong Vân bang chủ DDT Friend
    Thanks
    0

oh cuối cùng cũng tìm thấy cái topic này. Năm nay thầy trúng quả to đc gần chục con mười thi đại học!!
    Thế mà thầy vẫn cứ thù thèng Linh nở lớp em, toàn doạ oánh nó làm nó cả đêm mất ngủ đó thầy ơi!!
    Bài này k phải em viết thầy nhé!
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Trên đời k có sự trung thành chẳng qua là chưa đủ lợi ích để phản bội!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ DDT Friend
    Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Ô thế ra thầy Long cũng hot quá ta
    Được học với thầy hình như là có chưa đầy 30 phút
    Thầy nhớ ko thầy ơi, hồi ôn thi âm vang xứ thanh cho bọn em á thầy
    Em đang còn giữ cái bản powerpoint của thầy nè thầy
    Eo ơi vài con 10 ĐH cơ á? Thầy trúng quả đậm nhờ
    Mà em nghe nói là thầy ko được ga lăng cho lắm đúng ko thầy ( ko phải em, có gì thầy liên lạc với cô Ngọc lí ), khoản này là thầy phải học tập thầy Dũng thầy ạ .
    Nhưng có mấy đứa học nhà thầy bảo bài nhà cô Ngọc Lí khó đấy thầy ạ
    Chắc là bọn hấn ko phải học sinh ưu tú của thầy thầy nhờ

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minh_hg Xem bài viết
    Mà em nghe nói là thầy ko được ga lăng cho lắm đúng ko thầy ( ko phải em, có gì thầy liên lạc với cô Ngọc lí ), khoản này là thầy phải học tập thầy Dũng thầy ạ .
    Nhưng có mấy đứa học nhà thầy bảo bài nhà cô Ngọc Lí khó đấy thầy ạ
    Chắc là bọn hấn ko phải học sinh ưu tú của thầy thầy nhờ
    Hay nhờ, ý you là cô ngọc nói thầy Long k ga lăng ah, bài viết ý gì thế, kick mấy thầy cô ah, viết kiểu thế thì té đi cho lành
    Mà nhân tiện để nhắn lun tới mấy học sinh ưu tú của thầy bảo zo^ đây spam chơi lun cho zui!!
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Nhà hát của n~ giấc mơ
    Thanks
    0

Xin phép thầy nha! Em biết là những ai hiểu tài năng của thầy rồi chắc ko cần thắc mắc, băn khoăn gì. Khuyết điểm lớn nhất của thầy chính là có quá nhiều ưu điểm Nhưng vẫn còn người hoài nghi về thầy thì em xin có chút lời sau . Về vấn đề ga-lăng thì so sánh với thầy Dũng ko thật hợp lí. Giống như mạng viettel và mạng mobi vậy, Viettel "sinh sau" nên trẻ và khoẻ hơn,quảng bá khá rộng rãi. Chính vì thế mà người ta lầm tưởng viettel hơn mobi nhưng thực chất thì 2 mạng vẫn là "kẻ tám lạng người nửa cân". Còn về "bài khó, ưu tú gì đó" thì giống như TH người Kinh đến vùng dân tộc, thử hỏi làm sao có thể nói tiếng dân tộc đó khi chưa dc học. Nhưng đứa trẻ lên 3 ở đó cũng có thể đối thoại thành thạo. Trong khi đó người Kinh kia có thể đã học dc rất nhiều tiếng nước ngoài khác.....
    À thầy, chuyện thèng Linh nở mất ngủ là chính xác đấy, ko fải vì nó sợ thầy đâu. Tại nó có tật thù lâu nhớ dai nên vẫn còn hậm hực đấy.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    B12_I love
    Thanks
    0

BÁ CÁO vs pà kon, iêm cũng học vs thầy
    Thầy là người khơi gợi dậy niềm đam mê lý lâu nay bị ngủ quên trong em, ko phải vì em chán học, mà vì đk hoàn cảnh ạ ^_^ . Em cảm ơn thầy ạ !
    Thầy là người đã lấy lại khả năng lý tiềm ẩn trong em, thầy đã đặt lại nền móng môn lý cho, khiến em cảm thấy tự tin hơn về mình ạ (điều mà trước đây em luôn có). Em cảm ơn thầy ạ!
    Thầy là người đẩy lui nỗi ác mộng môn lý _chính cái môn em tự tin nhất_ thay vào đó là sự tự tin như ban đầu, chứ ko phải sự tự ti dần hình thành từ hồi lớp 10 ạ . Em cảm ơn thầy ạ !
    Thực sự là thầy đã giúp em rất nhiều ạ

Gửi đến thầy những lời cảm ơn chân thành nhất

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sakura_nghich Xem bài viết
    BÁ CÁO vs pà kon, iêm cũng học vs thầy
    Thầy là người khơi gợi dậy niềm đam mê lý lâu nay bị ngủ quên trong em, ko phải vì em chán học, mà vì đk hoàn cảnh ạ ^_^ . Em cảm ơn thầy ạ !
    Thầy là người đã lấy lại khả năng lý tiềm ẩn trong em, thầy đã đặt lại nền móng môn lý cho, khiến em cảm thấy tự tin hơn về mình ạ (điều mà trước đây em luôn có). Em cảm ơn thầy ạ!
    Thầy là người đẩy lui nỗi ác mộng môn lý _chính cái môn em tự tin nhất_ thay vào đó là sự tự tin như ban đầu, chứ ko phải sự tự ti dần hình thành từ hồi lớp 10 ạ . Em cảm ơn thầy ạ !
    Thực sự là thầy đã giúp em rất nhiều ạ

Gửi đến thầy những lời cảm ơn chân thành nhất
    Ai thế nhỉ, hình như là mem HR ah! Để nahwns lại với thầy vô đây coi rồi spam cùng! nick thầy là thanhhoa_dragon@yahoo.com nhé mọi người!!PS: Thằng linh nở nó bị sock vì hôm trước thầy doạ đánh nó đấy thầy ơi, tội nghiệp nó quá, lo sợ có mấy ngày mà thăng những 3 kí lô!!

Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi letheanh Xem bài viết
    Hay nhờ, ý you là cô ngọc nói thầy Long k ga lăng ah, bài viết ý gì thế, kick mấy thầy cô ah, viết kiểu thế thì té đi cho lành
    Mà nhân tiện để nhắn lun tới mấy học sinh ưu tú của thầy bảo zo^ đây spam chơi lun cho zui!!
    Ha ha ha, thầy long chưa lên tiếng mà đã có người tức hộ thầy nè. Dễ hiểu thôi học sinh yêu quý thầy cô giáo là bảo vệ hết mình mà . Nhưng sự thật vẫn là sự thật thôi, viết kiểu thế thì đã sao, việc gì mà phải té

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

nick thầy là thanhhoa_dragon@yahoo.com nhé mọi người
    Ối zồi. Thầy có cái nick xì tin thế .
    Add nick để thi thoảng spam mới đc
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi meosalem.c10 Xem bài viết
    Xin phép thầy nha! Em biết là những ai hiểu tài năng của thầy rồi chắc ko cần thắc mắc, băn khoăn gì. Khuyết điểm lớn nhất của thầy chính là có quá nhiều ưu điểm Nhưng vẫn còn người hoài nghi về thầy thì em xin có chút lời sau . Về vấn đề ga-lăng thì so sánh với thầy Dũng ko thật hợp lí. Giống như mạng viettel và mạng mobi vậy, Viettel "sinh sau" nên trẻ và khoẻ hơn,quảng bá khá rộng rãi. Chính vì thế mà người ta lầm tưởng viettel hơn mobi nhưng thực chất thì 2 mạng vẫn là "kẻ tám lạng người nửa cân". Còn về "bài khó, ưu tú gì đó" thì giống như TH người Kinh đến vùng dân tộc, thử hỏi làm sao có thể nói tiếng dân tộc đó khi chưa dc học. Nhưng đứa trẻ lên 3 ở đó cũng có thể đối thoại thành thạo. Trong khi đó người Kinh kia có thể đã học dc rất nhiều tiếng nước ngoài khác.....
    À thầy, chuyện thèng Linh nở mất ngủ là chính xác đấy, ko fải vì nó sợ thầy đâu. Tại nó có tật thù lâu nhớ dai nên vẫn còn hậm hực đấy.
    ko so sánh thầy Long vs thầy Dũng thì so sánh vs ai, 2 thầy đều thuộc hàng top của trường, trẻ trung đẹp giai, còn thầy chả bảo sao tự nhiên lại có người nhận hộ thầy là mobi thầy Dũng là viettel
    chả phải nói ai cũng biết viettel hơn mobi về mọi mặt ( từ nửa cân đến tám lạng vẫn còn xa lắm ) còn câu bài khó là để kích động thầy lên đây chém gió thôi, học sinh của thầy nhanh nóng đầu quá nên lại đi đấu khẩu hộ thầy mà trình độ thì
    nhiều người nói tiếng nước ngoài nhiều cũng quên mất tiếng mẹ đẻ đấy, giống như những người tưởng mình biết những thứ ở trên trời nhưng lại quên mất những điều cơ bản đấy, thử sống 1 mình giữa thiên nhiên xem người biết nhiều ngoại ngữ kia và người dân tộc ai sẽ sống lâu hơn

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này