Đối thoại giữa hai_boss và Reddevils

18 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. e k đi đc anh ạ
  2. chú có đi không, a ở nhà thôi, đợt này công việc bận lắm..........................................
  3. Dạ vâng , hơi akay lão trọng tài , lẽ ra MU gặp chel ở chung kết mới đúng
  4. Thằng Anenka đá tiền đạo cắm là a không thích rồi, nó không có tố chất đấy. Thằng đấy không có kỹ thuật tinh tế, nó không phải mẫu tiền đạo săn bàn. Chán quá Drogbar ra sân la có chuyện mà.
  5. Hôm trước Chel đá chán quá, lại còn đen nữa, 2 quả đáng lẽ penanty ma trọng tài không bắt. Anenka đá vịt quá, xử lí mấy quả không có độ nhạy bén gì cả.
  6. Dạ , em có đi , em vẫn ổn anh ạ
    Toois nay xem Mu anh nha s ,vào viết bài ủng hộ di anh
  7. Hello hôm trước chú cũng đi off à, đợt này thế nào, mọi việc vẫn ổn chứ chú................
  8. Dạ vâng em quen queen ,chị Hằng đihocj suốt ý , sắp thi mà anh
  9. Chú dạo này thế nào, mà chú cũng quen e B à? Chị 6 số của e hôm trước a nt thấy trả lời lại, nhưng dợt này chắc bận học nên a thấy ít lên mạng hả? Cũng còn mấy tháng nữa là thi ĐH rồi còn gì.
  10. Dạ vâng ạ .................................................. ...............
  11. Thế à, lâu không nói chuyện với chị e nên không biết dạo này tnao? E gặp thì cho a gửi lời hỏi thăm nhé.
  12. Daoj nài chị ý bận học ôn thi anh ạ ....................................
  13. Mà dạo này e có gặp e 000_000 không?........................................... .................
  14. Tối qua a lại không xem, a đi công tác, nên bận quá không xem được.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 18
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối