Đối thoại giữa ngayxua và kẻ xấu

17 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Anh Long ơi ? anh có Y!M ko ạ add nick em k3x4u
  2. Anh Long
    Anh có 22k dz$. Mà h anh lại chẳng bon chen gì với 4rum này cả . Anh cho em đi, để em đấu thầu box. Anh cho em ý kiến nhé.
  3. ok. khi nao đi chú nhớ gọi anh theo với nhé. đừng quên như lân trươc nha
  4. Off tết anh ơi . @
  5. dạ em chẳng vào được trường nào cả ở nhà thôi bác có việc gì làm thì nói cho em với
  6. xét nguyện vọng vào trường khác cu ơi, đầy trường điểm thấp, không thì học cao đẳng ngân hàng hoặc tài chính.
  7. em trượt mà gì mà chúc mừng sớm thế bác
  8. Nhưng mà caffe đen hả ? hay caffe gì ? với lại ... caffe lại nóng nữa anh ơi. anh ko thấy mặt em đầy mụn ra hả ?
  9. he... đùa chú thôi, một ngày chú xơi cho anh một cốc cafe, ngày nào cũng uống nhé, sẽ giảm béo nhanh chóng luôn. Nhơ là ngày chỉ uống 1 ly thôi.
  10. éc kiểu đó á ? em sợ béo ra ấy chứ Nếu em hiểu nhầm thì bác nói rõ ra nhé
  11. thế đời trai của chú đã mở nút chưa, he... cứ thế dục kiểu này là ngon ngay mà.
  12. Tập võ với bác ấy ạ Bác chỉ em cách giảm béo qua mạng cũng được
  13. dạ vâg !!! em sẽ gọi, em có số anh rồi ? lần trước đông quá, ai cũng hẹn gọi nên ... em quên ... anh thông cảm !!! em chẳng gọi được cho ai ? bọn con nít phiền lắm ... cái gì cũng hỏi ??? nhưng được cái là vui ... bận tối mắt tối mũi !!!!
  14. hôm đó cũng chẳng biết bọn nó có đi không, sợ tụi nó lại đi riêng nên cũng chưa chắc được. hôm đó chú nhớ gọi anh với không lại quên như lần trước.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 17
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối