Đối thoại giữa minh_hg và kẻ xấu

20 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Anh cũng chẳng biết ai đề xuất nữa cơ. Nhưng phong cách của atlantic_fly thì ko lãnh đạo được đâu. Em đứng ra làm thì may ra. Còn nói thật với em, anh vẫn ủng hộ giải tán ... và anh cũng có lý do riêng của anh. Anh sẽ nói trong topic thông báo sắp tới (nếu có)
  2. em nói thật chứ nếu ko có hội vật lí thì 4rum làm sao xôm tụ đc như thế, nhìn lastes post lúc nào chả thấy nick của D2T Physics, lúc nào chả thấy topic của hội VL. Chẳng có lí do gì để giải tán cả, chúng nó tuy trẻ người non dạ nhưng nhiệt tình, h ngoài hội VL ra thì đc bao nhiêu bọn trẻ đang trong trường tâm huyết vs 4rum. Em chẳng hiểu ai nghĩ gì mà đề xuất ra cái ý tưởng giải tán ấy
  3. Cái tin đồn ý sắp là sự thật đấy chú ạ !!!
    Nhưng vẫn là chú lớn hơn, khéo hơn chúng nó ... !!! Thật ra bọn nó chẳng anh và mấy lão kìa nói gì hay sao ý.
  4. IP thì chẳng có vấn đề gì cả. Nhưng chắc chắn chúng nó hùn nhau vào để giở trò rồi. Anh sẽ theo dõi và cho thằng này đi nghỉ mát
  5. em biết rồi, chỉ chém vs mấy bác cho vui thôi, trêu bác Hảo ấy mà
  6. Anh đọc rồi. Em vẫn ko thấy sự khác biệt giữa bài viết của em là bài viết của anh Hảo à ?
    Anh Hảo hơn tuổi nói, dù gì cũng có cái khác. Lời nói của anh ý chửi bậy nhưng ko phải chửi bạn ý mà là chửi thề, chửi một cách vu vơ ý. Bài viết của em chửi thẳng vào mặt thế thì phải khác hẳn chứ. Phải ko ?

Em nhìn bác Hảo cũng phải edit bài viết rồi đấy thôi.
  7. Anh vào mà đọc kìa, Mr Hảo còn nóng trong người hơn cả em .
  8. Khóa trên mà nói cũng nói chẳng ra làm sao chứ chả là khóa dưới
  9. chắc chắn cái giề, thi kết quả èo uột, có đậu cũng thấy nản. Vs lại cái lí do nữa là em thấy nó cùng khoá mà ăn nói thế làm bọn em út nó nghĩ cái khoá mình ko ra làm sao. Chứ nếu mà là các khoá dưới thì em cũng ko nỡ chém năng thế đâu, cũng lám chỉ xoáy vài câu thôi
  10. Chú mày chắc chắn đậu rồi thì còn nóng cái gì nữa ?
  11. mà thằng Đạt nó cũng nóng trong người giống em kìa , đúng là thi đại học về có khác
  12. haizzz em biết đấy chứ, nhưng mà đi thi đi cử về đã muốn kiếm cái gì để chém rồi, gặp phải cái thằng bệnh đó nữa càng ngứa mắt cho nên là xả luôn cho nó đỡ bực.
  13. Anh đọc bài của em trong topic xem sét hộ em.. rồi. Em ko nên gây thêm bức xúc cho nó nữa. Với cả em chửi nó thế thì khác gì bằng nó. Em nhìn các bài viết trên có ai chửi nó như thế đâu. Em làm mod thì phải có cách ăn nói và thái độ hoà nhã hơn. Cấp Lãnh đạo cơ mà.
  14. Anh đã giải thích ở #8 rồi. Anh CM trong topic đó là quá tình cảm rồi vì chẳng cấp trên nào yêu cầu anh giải thích cả ( có lẽ họ hiểu anh làm gì ). Chú đọc kĩ lại đi nhé, muốn hiểu rõ hơn thì PM riêng cho anh : k3x4u.
  15. em làm đúng như thế còn chi nữa ....................................
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 20
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối