Đối thoại giữa zX.TT.Xz và OLSJ13

15 Tin nhắn khách thăm

1. ... suỵt... suỵt... nói nhỏ thôi hok mấy lão nghe thấy... ... tớ cũng thấy vậy... thích mem bình chọn hơn... mấy thằng bạn tớ đứa nào cũng kết giọng cậu...
  2. nói thật là vì vòng 3 này do mem bình chọn nên t còn thấy đỡ
    chứ mà lại BGK chấm điểm thì t k tự tin cho lắm'_'
    ngại 2 ôg già khó tính cực luôn
  3. ... hay sao bằng cậu... ... bài của cậu mà đưa tớ mix... thì hay như ca sĩ còn gì... ... hok cần mix vẫn thắng... P&V vô địch...zeeeeeeeeeee
  4. hị hị
    đúng là k nên buồn
    nhưg t ngại 2 chị kia lắm
    2 chị í hát hay mà
  5. ... bùn thì được gì hả cậu... ... cố gắng lên... P&V có cậu chắc chắn thắng rồi...
    Ủng hộ toàn bộ mình luôn...
  6. ừa
    bùn thế
    sang năm cậu nhớ thi
    tớ ủng hộ cậu hết mình luôn
  7. ... uk cậu... tớ mới ct nyo... chả còn cảm xúc nữa... với lại bây h tớ cũng hok thu âm nữa... tớ sẽ bắt đầu lại từ đầu... cố gắng cậu nhé... he he he
  8. sao lại k thi nữa
    để pv còn mỗi mình tớ
  9. ... bài cậu thu vòng 3 hay thế... ... chúc Dk nhé... vòng 3 tớ hok thi nữa...
  10. ... hé hé hé... hổng mũi ghê há... nhưng cậu ơi con đường trở thành rapper khó zữ há...
  11. trg tớ thi sớm mà
    cảm ơn cậu nhớ
    nhưg hát rap mới khó chứ
    nếu như cậu mà trở thành rapper thật thì tớ đc làm bạn của celleb <3
  12. ... he he he... nói thật với cậu là tớ đang có ý định trở thành 1 rapper... ... bọn tớ 2 tuần nữa mới thi kia... ... tớ cũng bận ôn thi nên có khi cũng đi cover lại bài nào đấy thôi...
    P/S: cậu hát hay lắm...
  13. cậu giỏi thếtự viết lyric
    tuần này tớ đag ôn thi nên thời gian khó khăn quá
    chắc lại phải lấy bản nào cũ ra nộp thôi
    nói chung là chúng ta dựa vào nhau mà sống thôi
  14. ... ừ cảm ơn cậu há... ... nhưng vòng 3 tớ chả biết thu bài nào kia... không viết kịp lyric cái nản á...
  15. chúng mình cùg vào vòg 3 nào cậu ơi
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 15