Đối thoại giữa snow_b7 và giamdocb12

16 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. vâng!!! hi vọng đc gặp a trong trường ^^
  2. ừa, nhưng mà năm nay hệ B đang linh tinh hết cả lên. nhiều đứa có ng quen trong trường bảo năm nay ko tuyển , nói chung là cũng chả bít sao
  3. vâng em biết rùi ạ. chắc e đi hệ B, Cảm ơn anh ạ!!!
  4. A vs B học cùng vs nhau nhé .
  5. năm ngoái có tuyển. vs lại thực ra nếu Bộ ko cho tuyển thì trường cũng lách luật thôi. còn việc có học cùng nhau hay ko a cũng ko rõ lắm
  6. a hỏi kĩ giùm em với đc không ạ?
    sao mọi người baỏ học giống hệ A, học chung với lớp hệ A chỉ khác đóng tiền thêm??!!
    năm ngoái có tuyển hệ B k anh?
  7. hệ NNS tuyển thì cũng còn phụ thuộc vào Bộ nữa e ah. Bộ cho phép mấy thì tuyển thêm nấy , thường thì dưới 1 đến 1.5đ là đc . học thì tất nhiên sẽ đc xếp vào các lớp NNS chứ
  8. anh ơi. trường a tuyển hệ ngoài ngân sách là như thế nào??? học chung hay học riêng với hệ chính quy???
  9. vâng. Chưa đọc đã thấy tuyệt vời rùi ạ... hixhix... Chị em năm nay cũng vừa đậu KT đó
  10. http://daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=8637. đọc hết đi, để thấy KT tuyệt vời thế nào
  11. ừa, cố lên ra ngoài này tha hồ chơi .
  12. dạ...em phải cố gắng thui. Cần cù bù khả năng ,. CÓ chi tư vấn em cái nha!!!
  13. nói chung thì điểm lấy cũng ko cao quá, ko phải lo đâu .
  14. NT & NH là NGoại thương với NGân hàng á??? NT thì em never thi Còn đang phân vân không biết nên cố gắng để thi vào NH hay KT... vì điểm cũng tầm tầm như nhau... e sợ KT lấy điểm ngày càng cao thì chết
  15. nói sao đc nhỉ . cũng ko khó lắm đâu . hoan nghênh cô e thi vào KTQD, đến lúc thi ko đc chuyển qua NT hay NH đâu nhá
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 16
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối