Đối thoại giữa minh_hg và atlantic_fly

12 Tin nhắn khách thăm

1. anh ơi ,khi nào gặp em nói rõ chuyện này anh ạ !
  2. He lô em, dạo này anh về nhà mù mạng nên ko nói chuyện nhiều vs mấy đứa đc. Hôm trước cũng có nghe cu Huy kể chuyện, theo anh thì để hội có sự tiếp nối liên tục thì khi ra trường rồi em nên truyền lại chức hội trưởng cho 1 thành viên của hội còn học trong trường và lên làm cố vấn cao cấp của hội, như thế thì hợp lí hơn. Các em trong trường nó còn cố gắng phấn đấu thi cử các cuộc thi nữa nên hoạt động sẽ sôi nổi hơn và lôi kéo đc các thế hệ tiếp theo trong trường. Chú cứ suy nghĩ tham khảo ý kiến mọi ng đi rồi quyết định nhé
  3. đúng rồi đó em, chị ấy nhất tỉnh lí đó em , có cho chị ấy vào thẳng ko hay phải thử thách
  4. Anh Minh ơi cái chị Linh đó ,bạn anh ấy ,nhất tỉnh lí phải không ạ
  5. anh Minh cùng tham gia thử thách làm hội phó cho vui !
  6. bày trò gì đi anh ,hay ra câu gì mới ,dạo này chán quá !
  7. vụ công thức toán học sao rồi xếp............................................
  8. ko có công thức toán em ạ, anh hồi trước cũng mò mãi rồi mà ko thấy, để kiến nghị vs anh Hảo xem sao
  9. anh minh ơi công thức toán học diễn đàn mình ở đâu nhỉ.......................................
  10. theo em thì cứ đánh vào kinh tế , tặng dz là hay nhất anh ạ , tặng thêm cái danh hiệu gì đó cho người nhất , nic khi on lai thì cho nó màu mè lên tí , vậy là được cả tiếng lẫn miếng
    mong sớm trở lại , khi nào bắt đầu anh báo trước, em gửi câu hỏi nhé
  11. Ừ, anh cũng đang muốn khởi động lại nhưng cái chính là thể lệ thi thì vần đang hơi bí, làm sao để vừa công bằng, vừa cuốn hút mọi người là hơi bị nan giải. Làm mà ko có người tham gia như mấy cái tuần cuối cuộc thi đợt trước thì mệt mỏi lắm
  12. Anh Minh ơi khởi động olimpicđàoduytừ đi anh .......................
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 12 của 12