Đối thoại giữa hrockvn và kẻ xấu

31 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
  1. Trò chơi thì ko đáng bao nhiêu tiền. Giải thưởng mới đáng tiền anh ạ !!!
    Đã chơi thì chơi hết tất cả các trò cho vui.

Khi nào thì anh cần danh sách làm thẻ tham dự hội trại chính thức, cuối cùng thì nói em để hoàn thành !!! mỗi lần đăng kí thêm thế này thì khi nào mới đưa được !
  2. Vụ đấy phải cân nhắc, có thể ta làm 1 trò cũng đc
  3. Chúng ta cắt giảm trò chơi anh nhé !!! hay vẫn tiến hành
  4. . lâu nay ăn nuối hơi bị teen đúa nha.
  5. Anh ơi anh ol Y!M đi em nhờ xíu !
  6. Có lẽ nên đóng box " Phỏng Vấn Thành Viên " thôi anh ạ, ế ẩm lắm
  7. Sao anh Hão hôm nay lại vắng mặt được nhỉ haizz buồn quá !!!!
  8. hu hu Sao anh Nỡ đành quên !!!!
  9. http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=10671
    Anh Hão ơi ? anh Pisces bảo em hỏi anh để biết thêm chi tiết ? Anh cho ý kiến đi ạ
  10. Cô giáo em cũng từng nói - nhưng em ko tin ? từ bé đến lớn h văn em tòan ngủ ? lúc nào bắt trả lời mới trả lời thôi, tòan nói lung tung mà cũng trúng

Haizz, anh cho ý kiến vào top Smod đi ? Em sốt ruột - hồi hộp chờ kết quả ?
  11. Văn quan trọng lắm chứ em . Đặc biệt cần thiết trong cuộc sống sau này. Văn và Triết học
  12. Thanks bác ! em sẽ cố gắng chỉnh sửa từng tí cái " Giọng văn " của mình . Tự nhiên em thấy môn văn nó quan trọng. ko biết có phải mình đang chập cheng ko nhỉ
  13. căn bản là ok, nhưng em nên sửa một vài chỗ.
    Ví dụ: Ngòai học giỏi và chăm ngoan. Khóa 06-09 còn rất nổi
    Em có thể sửa thành: Không chỉ học tập tốt, rèn luyện đạo đức tốt, khóa 06-09 còn tham gia rất sôi nổi .... Không nên sử dụng các câu và chữ để nâng cao khóa của mình quá (dù có xứng đáng với những lời đó). Sử dụng các câu văn một cách nhẹ nhàng sẽ khiến người đọc không cảm thấy em đang tâng bốc hay đề cao khóa của mình, hoặc lớp, bản thân mình. Điều đó giúp người đọc có cảm tình với bài viết của em hơn.

Hay: Như nói ở trên, A5 - A7 luôn là niềm tự hào của khóa 06-09, ko những học giỏi mà còn văn nghệ - thể thao đều giỏi. Nhưng ko thể thiếu A11 trong việc học được. A11 có tỉ lệ đậu cao nhất cả khóa.
    Em có thể thay đổi, thêm vào một chút. Sau khi tập trung vào 1 vài lớp, em không nên quên các lớp khác. Ví dụ: Cùng với những tập thể xuất sắc khác, khóa 06-09 đã để lại những ấn tượng tốt đẹp, không chỉ trong lòng mỗi thành viên 06-09 mà còn trong các bạn bè, thầy cô trong trường.
    Ví dụ thế ^^.
  14. Bác được lên thớt rồi
  15. Anh Hão ! em nghĩ ko nên để Notice " phỏng vấn thành viên " và cái " tuần này ,,, lên thớt " vì mỗi tuần một người, em lại ko thay được Notice, anh thì bận. bỏ qua 2 cái đấy cũng được ạ
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 31
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối